Hiển thị các bài đăng có nhãn SFP module. Hiển thị tất cả bài đăng
Hiển thị các bài đăng có nhãn SFP module. Hiển thị tất cả bài đăng

Module quang SFP+ 10G SR, LR, ER, ZR


Chúng tôi luôn có sẵn các loại SFP 10G+ từ 300m (WT-SFP+ -SR) , 10km (WT-SFP+ - LR), 40km (WT-SFP+ -ER), 80km (WT-SFP+ -ZR)

SFP 10G+ SR, LR, ER, ZR


WT-SFP+-SR
10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Transceiver Module
WT-SFP+-LR
10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km DOM Transceiver Module
WT-SFP+-ER
10GBASE SFP+ 1550nm 40km DOM Transceiver Module
WT-SFP+-ZR
10GBASE SFP+ 1550nm 80km DOM Transceiver Module


Module quang SFP+ 10G 850nm 300m DOM

Product Details

Part numberWT-SFP+-SRVendor NameWINTOP
Form TypeSFP+Max Data Rate10.3125Gbps
Wavelength850nmMax Cable Distance*300m over OM3 MMF
InterfaceLC duplexOptical ComponentsVCSEL 850nm
Cable TypeMMFDOM SupportYes
TX Power-7.3~-1dBmReceiver Sensitivity< -11.1dBm
Industrial Temperature Range-40 to 85°C (-40 to 185°F)ProtocolsMSA Compliant


Module quang SFP+ 10G (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)

Product Details

Brocade GenuineXBR-000182Vendor NameWINTOP
Form TypeSFP+Max Data Rate10.3125Gbps
Wavelength1310nmMax Cable Distance*10km
InterfaceLC duplexOptical ComponentsDFB 1310nm
Cable TypeSMFDOM SupportYes
TX Power-8.2~0.5dBmReceiver Sensitivity< -14.4dBm
Industrial Temperature Range-40 to 85°C (-40 to 185°F)ProtocolsMSA Compliant
* Chiều dài ngắn nhất khi được kết nối với Module LR 1550nm 10km là dài 2M theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae..


Module quang SFP+ 10G (SMF, 1550nm, 40km, LC, DOM)

Product Details

Brocade Genuine10G-SFPP-ERVendor NameWINTOP
Form TypeSFP+Max Data Rate10.3125Gbps
Wavelength1550nmMax Cable Distance**40km
InterfaceLC duplexOptical ComponentsEML 1550nm
Cable TypeSMFDOM SupportYes
TX Power-1~4dBmReceiver Sensitivity< -16dBm
Commercial Temperature Range0 to 70°C (32 to 158°F)ProtocolsMSA Compliant
* Yêu cầu gắn Suy hao quang 5dB nếu khoảng cách kết nối <20km.
** Chiều dài ngắn nhất khi được kết nối với Module ER 1550nm 40km là dài 2M theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.


Module quang SFP+ 10G (SMF, 1550nm, 80km, LC, DOM)

Product Details

Brocade Genuine10G-SFPP-ZRVendor NameFS.COM
Form TypeSFP+Max Data Rate10.3125Gbps
Wavelength1550nmMax Cable Distance80km*
InterfaceLC duplexOptical ComponentsEML 1550nm
Cable TypeSMFDOM SupportYes
TX Power0~4dBmReceiver Sensitivity< -23dBm
Commercial Temperature Range0 to 70°C (32 to 158°F)ProtocolsMSA Compliant
* Yêu cầu gắn Suy hao quang 15dB nếu khoảng cách < 5km.
Yêu cầu gắn Suy hao quang 10dB nếu khoảng cách nằm giữa 5km và 25km.
Yêu cầu gắn Suy hao quang 5dB nếu khoảng cách nằm giữa 25km và 40km.

Chuyên phân phối các loại module quang SDH STM1, STM4, STM16, STM64


Chúng tôi chuyên phân phối  module quang SDH của các hãng Wintop, Aoa... tương thích hoàn toàn với thiết bị của các hãng Cisco, Alcatel, Siemens, Fujitsu, Huawei, CTC Union...


Module quang OC-3/STM-1 (155Mbps): 
Moduel quang STM-1 (155Mbps) L1.1 40km
Moduel quang STM-1 (155Mbps) L1.2 80km

Module quang OC-12/STM-4 (622Mbps):
Moduel quang STM-4 (622Mbps) L4.1 40km
Moduel quang STM-4 (622Mbps) L4.2 80km

Module quang OC-48/STM-16 (2.5Gbps) SONET:
Moduel quang STM-16 (2.5Gbps) L16.1 40km
Moduel quang STM-16 (2.5Gbps) L16.2 80km
Moduel quang STM-16 (2.5Gbps) L16.2JE 120km
Moduel quang STM-16 (2.5Gbps) L16.2U 160km
Moduel quang STM-16 (2.5Gbps) L16.2P 180km

Module quang OC-192/STM-64 10Gbps SONET:
Moduel quang XFP STM-64 10Gbps LH 10km 1310nm
Moduel quang XFP STM-64 10Gbps LH 40km 1550nm

Module SFP 155Mbps

SFP (Small form-factor pluggable) module thường được dân kỹ thuật gọi là module quang 

SFP module là một bộ thu phát nhỏ gọn - bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng. Module quang thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu

Ngày nay SFP module đã trở thành một chuẩn công nghiệp phổ biến, được nhiều nhà sản xuất thiết bị mạng phát triển và hỗ trợ. Module SFP được thiết kế để hỗ trợ các chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và nhiều chuẩn truyền dẫn khác.

module quang | sfp module

Mô tả: 155 Mbps Ethernet SFP module without SFF-8472 DMI

Đặc điểm của SFP module 155Mbps

● Tốc độ 155 Mbps
● Nguồn cấp +3.3V
●Tương thích RoHS
● Tiêu hao điện năng rất thấp
● Sản phẩm thuộc Class I laser
● Bảo vệ chống tĩnh điện ESD tuyệt vời và mức EMI thấp
● Nhiệt độ danh định 0 đến 70ºC

Ứng dụng của module quang

SFP module 155Mbps thường được gắn vào các thiết bị mạng như switch, converter quang hay FTTH router

Module quang | SFP module

Module SFP  hay còn được gọi bằng các tên như là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe, slot) theo chuẩn SFP (Small Form Factor). 



SFP module có rất nhiều chuẩn phụ thuộc vào khoảng cách, loại cáp, ứng dụng của thiết bị truyền dẫn hay chuyển đổi
Hình ảnh module quang (SFP module)


Bảng giá bán lẻ SFP module


SFP module 155M, giá 500.000/cái, chưa VAT

SFP module 1.25G, giá 700.000/cái, chưa VAT
Đại lý/reseller, khách hàng mua số lượng lớn vui lòng liên hệ 0917 553 715 để có giá cực tốt 
 

Cũng như bộ chuyển đổi quang điện converter quangSFP module cũng có rất nhiều loại và thường được chia làm một số loại dựa trên các đặc điểm sau:
  • Tốc độ: 155M (10/100Mbps ) , 1.25G (1000Mbps) hay SDH(STM-1, STM-4, STM-16)
  • Dùng loại cáp quang: multi mode (đa mốt)  hay single mode (đơn mốt)
  • Số sợi quang : 2 sợi quang(2 FO/dual fiber) , 1 sợi (1 FO/single fiber)
Module SFP do Bảo Khánh cung cấp nhiều năm nay đã được cung cấp cho VNPT các tỉnh thành để chạy với các loại switch quang, DSLAM, converter quang của các hãng thông dụng trên thị trường như: Cisco, HP, 3COM, Linksys, Huawei, ZTE, CTC Union, CTS , Zyxel, Draytek...Thực tế cho thấy SFP module do BaoKhanhCorp cung cấp hoàn toàn tương thích với thiết bị của các hãng trên.

/

DCMA Protected