Văn phòng: 84/21 Huỳnh Khương An, phường 5, quận Gò Vấp, TP.HCM

Email: sales@baokhanhcorp.com

Điện thoại: 028.399 40163 / Hotline: 0917 553 715

Zalo: 0917 553 715

Skype: nguyenduong76

Bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/RS-485 sang cáp quang singlemode hoặc multimode

 ATC-277SM/ATC-277MM là một loại bộ chuyển đổi đa chức năng tín hiệu serial RS-232/RS-485  sang cáp quang singlemode hoặc multimode

Đây là giải pháp tốt nhất để kết nối thiết bị đầu cuối (RTU) với HOST hoặc bộ điều khiển hệ thống thu thập dữ liệu phân tán (SCADA).

Để cải thiện sự hạn chế về khoảng cách, ATC-277SM/ATC-277MM sử dụng sợi quang singlemode/multimode làm phương tiện truyền dẫn và cũng để tránh sự tác động của môi trường lên các thiết bị thông tin liên lạc, chẳng hạn như sét, đột biến và nhiễu điện từ nếu như dùng các sản phẩm truyền dẫn qua cáp đồng

Công ty CP Công Nghệ Bảo Khánh - nhà phân phối chính thức các sản phẩm của hãng SZ ATC tại thị trường Việt Nam và Đông Dương

Mọi chi tiết về kỹ thuật và báo giá, quý khách vui lòng liên hệ bằng cách gọi điện thoại, nhắn tin SMS, hoặc Zalo 0917 553 715


ATC-277SM / ATC-277MM




Optical Fiber Port
Interface: SC or ST
Fiber requirements: 50/125μm,100/140μm,200μm.
Transmission distance: SM:20 km,MM:2km
Wavelength: SM:1310 nm,MM:850 nm
Coupled Power Budget: 12.1 dB
Point to point transmission: half-duplex and full-duplex


RS-232/485/422 Port
Interface: DB9-DTE (Male) for RS-232.
6-bit terminal connector for RS-485/422.
RS-232: TXD,RXD,GND
RS-485: 485+,485-
RS-422: TX+,TX-,RX+,RXBaud
rate:300bps ~ 250.4kbps
Lightning protection:RS-232: each line 600W
RS-485/422: each line 1000W


Physical Specifications
Shell: iron (1 mm)
Size: 100mm × 86mm × 26 mm
Weight:0.60kg(full package)
Operating temperature: -20°C to 70°C
Storage temperature: -40°C to 80°C
Working humidity: 5 ~ 95% RH
Power supply: 9-24VDC @ 250mA max.


Features:

Support "point-to-point" mode.
Support SM mode fiber with SC or ST interfaces
        RS-232/422/485 3-in-1 interface
Extend serial communication distance
SM mode is 20km(ATC-277SM)
Serial Baud Rate:RS-232 300 to 115.2KBPS
                  RS-422/485 300 to 230.4KBPS
600W lightning protection for all RS232 signal line,
1000W lightning protection for all RS485 signal line
Small size and support DIN rail for easy installation
Isolation protection, reduce electrical interference


Order Information:

1. ATC-277SM SC RS-232/485
2. ATC-277SM ST RS-232/485

3. ATC-277MM SC RS-232/485
4. ATC-277MM ST RS-232/485


Download datasheet sản phẩm ATC-277SM/ ATC-277MM tại đây


So sánh các bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/RS-422/RS-485 sang Ethernet của hãng SZ ATC

Dưới đây là bảng so sánh tính năng các bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/RS-422/RS-485 sang Ethernet của hãng SZ ATC : ATC-1000, ATC-1200, ATC-2000, ATC-3000

Download file pdf so sánh này tại đây

Công ty CP Công Nghệ Bảo Khánh - nhà phân phối chính thức các sản phẩm của hãng SZ ATC tại thị trường Việt Nam và Đông Dương

Mọi chi tiết về kỹ thuật và báo giá, quý khách vui lòng liên hệ bằng cách gọi điện thoại, nhắn tin SMS, hoặc Zalo 0917 553 715

Email: sales@baokhanhcorp.com


/

DCMA Protected